Posted in จดหมายข่าว วันที่ 12 สิงหาคม 2566 เวลา 19:00 น นาย นิรัตน์ เชื้อตาพระ รองนายกองค์การบริหารส่วนตำบลคำพื้ พร้อมเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนตำบลคำพี้ ร่วมพิรีถวายเครื่องราชสักการะวางพานพุ่มและพิธีจุดเทียนถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสิริกิต์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ณ หอประชุมที่ว่าการอำเภอนาแก mungmee